Tất cả sản phẩm
-
thuốc trừ sâu sinh học
-
Thuốc trừ sâu sinh học
-
Thuốc diệt côn trùng thực vật tự nhiên
-
Thuốc trừ sâu cây trồng ngô
-
Thuốc trừ sâu cây trái cây
-
Thuốc trừ sâu cây trồng lúa
-
Thuốc trừ sâu cây trồng bông
-
Thuốc diệt côn trùng cây trà
-
Thuốc diệt nấm sinh học
-
Phân bón sinh học
-
Chất dùng để nhử gián
-
Thuốc tiêu diệt dịch hại
-
Giết Larva muỗi
-
Z-9-Tricosene
-
Mồi giết ruồi
-
Mồi giết kiến
-
trà hữu cơ
Kewords [ z nine tricosene ] trận đấu 100 các sản phẩm.
Natural Extract Fly Attractant Recipe Flies Lure Muscamone OEM Acceptable Factory Supply
| Thời gian giao hàng: | 5-8 ngày làm việc |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T. |
| : |
90% TC Muscalure Insect Pheromone Found in Dipteran Flies Extracts Fly Attractant Bait
| Thời gian giao hàng: | 5-8 ngày làm việc |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T. |
| : |
OEM Acceptable Bed Bug Fly Trap Attracts Housefly Flies Attract Insect Pheromone
| Thời gian giao hàng: | 5-8 ngày làm việc |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T. |
| : |
Thuốc hấp dẫn ruồi trái cây tùy chỉnh cơ bắp Terminator mồi trừ sâu chất lỏng màu vàng 90% TC
| điểm nóng chảy: | < 0°C |
|---|---|
| Điểm sôi: | 378°C |
| Áp suất hơi: | 4,7mPa (27°C) |
Mùi giết mồi mồi hạt hiệu quả hấp dẫn thuốc trừ sâu Kiểm soát dịch hại hiệu quả
| Màu sắc: | Màu vàng |
|---|---|
| Thời gian sử dụng: | hai năm |
| Dịch hại mục tiêu: | Ruồi |
Cluster Fly Killer Powder 1% Azamethiphos Bột thuốc trừ sâu Sử dụng trong nhà ngoài trời
| chi tiết đóng gói: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-8 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T. |
Thuốc diệt ruồi nhanh, bả diệt ruồi nhà, dùng trong trang trại gia cầm, 1% Azamethiphos
| chi tiết đóng gói: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-8 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T. |
Thuốc diệt ruồi trong nhà hiệu quả bột thuốc trừ sâu 1% Azamethiphos cho ruồi vườn ngoài trời
| chi tiết đóng gói: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-8 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T. |
Mồi giết con ruồi siêu hấp dẫn hiệu ứng nhanh thân thiện với môi trường
| Thời gian giao hàng: | 5-8 ngày làm việc |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T. |
| : |
Chất dẫn dụ ruồi thu hút ruồi ăn, loại bỏ ruồi, thuốc trừ sâu, cải thiện vệ sinh môi trường
| Thời gian giao hàng: | 5-8 ngày làm việc |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T. |
| : |

