Tất cả sản phẩm
-
thuốc trừ sâu sinh học
-
Thuốc trừ sâu sinh học
-
Thuốc diệt côn trùng thực vật tự nhiên
-
Thuốc trừ sâu cây trồng ngô
-
Thuốc trừ sâu cây trái cây
-
Thuốc trừ sâu cây trồng lúa
-
Thuốc trừ sâu cây trồng bông
-
Thuốc diệt côn trùng cây trà
-
Thuốc diệt nấm sinh học
-
Phân bón sinh học
-
Chất dùng để nhử gián
-
Thuốc tiêu diệt dịch hại
-
Giết Larva muỗi
-
Z-9-Tricosene
-
Mồi giết ruồi
-
Mồi giết kiến
-
trà hữu cơ
Kewords [ z nine tricosene ] trận đấu 100 các sản phẩm.
90% TC Z-9-Tricosene Fly Pheromone Housefly Attractant với chế độ hoạt động không độc hại
| Thành phần hoạt động: | Z-9-Tricosene |
|---|---|
| độ tinh khiết: | 90% |
| Trọng lượng phân tử: | 322,6 |
TC Cis-9-Tricosene Muscalure Moth Pheromone Lures Trap Thuốc trừ sâu Thuốc trừ sâu
| Kiểm soát sâu bệnh: | bay, lao v.v. |
|---|---|
| Phân loại: | pheromone côn trùng |
| ICAMA REG.No.: | WP20080055 |
Tricosene Muscalure 90% TC Bee Lure Pheromone mồi trừ sâu
| Thành phần hoạt động: | Z-9-Tricosen = 90% |
|---|---|
| Trọng lượng phân tử: | 322,6 |
| Trọng lượng riêng: | 0,807 @25°C |
Cis-9-Tricosene Muscalure 90% Thành phần hoạt tính Pheromone tình dục cho ruồi nhà với hỗ trợ OEM / ODM
| Thành phần hoạt động: | Z-9-Tricosen = 90% |
|---|---|
| Công thức hóa học: | CH3(CH2)7CH==CH(CH2)12CH3 |
| Trọng lượng phân tử: | 322,6 |
Điểm nóng chảy 45,2 °C Chỉ số khúc xạ 1,45 Với Z-9-Tricosene
| Chỉ số khúc xạ: | 1,45 |
|---|---|
| Áp suất hơi: | 0.0018 MmHg ở 25°C |
| Công thức phân tử: | C27H52 |
Z-9-Tricosene chịu nhiệt độ và áp suất bình thường CAS 27519-02-4
| Sự ổn định: | Ổn định nhiệt độ bình thường và áp lực |
|---|---|
| Cụm từ nguy cơ: | R10, R20/21, R36/37/38 |
| số CAS: | 27519-02-4 |
Fly Pheromones Z-9 Tricosene 90% Độ tinh khiết Cis-9-tricosene Cơ bắp
| Áp suất hơi: | 0.0018 MmHg ở 25°C |
|---|---|
| Mã Hs: | 2901299010 |
| số CAS: | 27519-02-4 |
Z-9-Tricosene là chất lỏng trong suốt vô màu hoặc màu vàng
| Sự xuất hiện: | Chất lỏng trong suốt không màu hoặc hơi vàng |
|---|---|
| Mã Hs: | 2901299010 |
| Sự ổn định: | Ổn định nhiệt độ bình thường và áp lực |
0.8 G/cm3 mật độ Z Nine Tricosene Fly Pheromone Trap 90% độ tinh khiết của Z-9-tricosene
| Áp suất hơi: | 0.0018 MmHg ở 25°C |
|---|---|
| Tỉ trọng: | 0,8 G/cm3 |
| Công thức phân tử: | C27H52 |
Kiểm soát côn trùng 90% Z-9-Tricosene TC Bẫy bả ruồi nhà và bướm đêm, thân thiện với con người
| Delivery Time: | 5-8 working days |
|---|---|
| Payment Terms: | L/C,T/T |
| : |

