Tất cả sản phẩm
-
thuốc trừ sâu sinh học
-
Thuốc trừ sâu sinh học
-
Thuốc diệt côn trùng thực vật tự nhiên
-
Thuốc trừ sâu cây trồng ngô
-
Thuốc trừ sâu cây trái cây
-
Thuốc trừ sâu cây trồng lúa
-
Thuốc trừ sâu cây trồng bông
-
Thuốc diệt côn trùng cây trà
-
Thuốc diệt nấm sinh học
-
Phân bón sinh học
-
Chất dùng để nhử gián
-
Thuốc tiêu diệt dịch hại
-
Giết Larva muỗi
-
Z-9-Tricosene
-
Mồi giết ruồi
-
Mồi giết kiến
-
trà hữu cơ
Kewords [ farming biological insecticides ] trận đấu 56 các sản phẩm.
Các nhà sản xuất thuốc trừ sâu sinh học cho kiểm soát dịch hại bền vững và tự nhiên
| Thành phần hoạt động: | Pierisrapae Granulosis Virus +Bt |
|---|---|
| Hoạt động còn lại: | không có dư lượng |
| Hạn sử dụng: | 2 năm |
Thuốc trừ sâu sinh học bảo vệ cây trồng với công thức lỏng hoặc bột
| An toàn: | Thường được coi là an toàn để sử dụng xung quanh người và vật nuôi |
|---|---|
| Phần còn lại: | Không có |
| Liều lượng(SC): | 50ml Cần 15L Nước |
Hữu ích cho môi trường Rau nhựa Organic Côn trùng diệt côn trùng SeNPV Bột xịt Bông cải xanh Củ cải Trung Quốc
| Loại: | Thuốc trừ sâu hữu cơ |
|---|---|
| tên: | SeNPV+Bt |
| công thức: | bột |
Thuốc diệt côn trùng cây trà sinh học EoNPV Thuốc trừ sâu nông nghiệp Virus đa diện hạt nhân
| Kiểm soát sâu bệnh: | Tea geometrid, Euproctis pseudoconspersa Strand |
|---|---|
| Phân loại: | Thuốc trừ sâu côn trùng sinh học |
| ICAMA REG.No. ICAMA REG.No. : :: | PD20086035 |
Chất gây hại nông nghiệp Cotton Whitefly Thuốc diệt côn trùng hiệu quả HaNPV + Bacillus Thuringiensis
| Kiểm soát sâu bệnh: | Helicoverpa armigera, helicoverpa assulta |
|---|---|
| Phân loại: | Thuốc trừ sâu hữu cơ tự nhiên |
| ICAMA REG.No.: | PD20098198 |
Cây trà EoNPV Ectropis Obliqua Thuốc diệt côn trùng với Bacillus thuringiensis Bt
| Kiểm soát sâu bệnh: | Tea geometrid, Euproctis pseudoconspersa Strand |
|---|---|
| Phân loại: | Thuốc trừ sâu côn trùng sinh học |
| ICAMA REG.No. ICAMA REG.No. : :: | PD20086035 |
Nhôm Glue chuột mồi thuốc trừ sâu Xây dựng lớp vạch cứng Tấm chuột giết người
| Kiểm soát sâu bệnh: | Chuột, chuột, chuột, Hameln, Jerry |
|---|---|
| Phân loại: | Mồi sinh học & bảng dính vật lý mạnh mẽ |
| ICAMA REG.No.: | PD20092500 |
Thuốc trừ sâu cây trồng bông Sản phẩm sinh học tinh khiết Cây trồng bông
| Tên sản phẩm: | 10 triệu PIB/mL HaNPV+2000IU/mL Bt |
|---|---|
| công thức: | SC |
| Dịch hại mục tiêu: | Sâu đục quả bông, sâu đục quả thuốc lá phương Đông |
PrGV với BT WP Thuốc diệt côn trùng cho các loài gây hại thực vật khác nhau Thuốc diệt côn trùng nông nghiệp có dư lượng thấp
| Cách vận chuyển: | Không khí biển đất liền |
|---|---|
| Giấy chứng nhận: | Hữu cơ, không độc hại |
| Bao bì: | 200ml/chai, 40g/gói |
Thuốc trừ sâu sinh học Thuốc diệt côn trùng thực vật tự nhiên cho rau củ
| Bao bì: | 40g/gói hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Mẫu: | có sẵn |
| Thành phần hoạt chất: | 10000 pib/mg senpv 16000iu/mg bt |

