Tất cả sản phẩm
-
thuốc trừ sâu sinh học
-
Thuốc trừ sâu sinh học
-
Thuốc diệt côn trùng thực vật tự nhiên
-
Thuốc trừ sâu cây trồng ngô
-
Thuốc trừ sâu cây trái cây
-
Thuốc trừ sâu cây trồng lúa
-
Thuốc trừ sâu cây trồng bông
-
Thuốc diệt côn trùng cây trà
-
Thuốc diệt nấm sinh học
-
Phân bón sinh học
-
Chất dùng để nhử gián
-
Thuốc tiêu diệt dịch hại
-
Giết Larva muỗi
-
Z-9-Tricosene
-
Mồi giết ruồi
-
Mồi giết kiến
-
trà hữu cơ
Kewords [ farming biological insecticides ] trận đấu 53 các sản phẩm.
Thuốc trừ sâu sinh học hữu cơ WP 20-50g cần 15L nước an toàn cho người xung quanh và vật nuôi
| Liều dùng ((WP)): | 20-50g cần 15L nước |
|---|---|
| Tên: | Thuốc trừ sâu sinh học |
| Dịch hại mục tiêu: | Spodoptera Exigua, Spodoptera Litura, Plutella Xylostella, Spodoptera Frugiperda |
Thuốc trừ sâu AcNPV Nông nghiệp Trang trại Diệt sâu thông Sâu bướm trắng Mỹ
| Thời gian giao hàng: | 5-8 ngày làm việc |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T. |
| : |
Thuốc trừ sâu sinh học PrGV Bt cho sâu bướm bắp cải, hữu cơ ít độc
| Delivery Time: | 7-14 working days |
|---|---|
| Payment Terms: | L/C,T/T |
| : |
Nhà sản xuất thuốc trừ sâu sinh học sinh thái PrGV cho canh tác hữu cơ để diệt sâu bướm bắp cải
| Thời gian giao hàng: | 5-8 ngày làm việc |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T. |
| : |
Củ cải giun bướm bướm kim cương thuốc trừ sâu hữu cơ nông trại cây cà chua thuốc diệt sâu AcNPV
| Thời gian giao hàng: | 5-8 ngày làm việc |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T. |
| : |
Thuốc diệt côn trùng an toàn thực vật 50ml SC 15L Nước 20-50g WP 15L Nước
| Tên: | Thuốc trừ sâu sinh học |
|---|---|
| Phần còn lại: | Không có |
| Dịch hại mục tiêu: | Spodoptera Exigua, Spodoptera Litura, Plutella Xylostella, Spodoptera Frugiperda |
Thuốc trừ sâu hữu cơ cho nông nghiệp 50ml SC Cần 15L nước khác nhau Tỷ lệ ứng dụng
| Loại: | Hữu cơ |
|---|---|
| Thành phần hoạt chất: | Virus côn trùng Bacillus Thuringiensis |
| Liều lượng(SC): | 50ml Cần 15L Nước |
rau cây thập tự Spodoptera Exigua Spodoptera Litura Biopesticide Plant Insecticide
| Thời gian sử dụng: | hai năm |
|---|---|
| Tác động môi trường: | Tối thiểu đến không |
| liều lượng: | Cần 15g 15L nước |
Thuốc trừ sâu kỳ diệu HaNPV giết thuốc lá Helicoverpa Assulta Cotton Thuốc trừ sâu chuyên nghiệp
| Biện pháp phòng ngừa an toàn: | Mặc quần áo và thiết bị bảo hộ |
|---|---|
| Ứng dụng: | Bông, thuốc lá, hạt tiêu |
| Loại: | Thuốc trừ sâu sinh học |
Các nhà sản xuất thuốc trừ sâu sinh học cho kiểm soát dịch hại bền vững và tự nhiên
| Thành phần hoạt động: | Pierisrapae Granulosis Virus +Bt |
|---|---|
| Hoạt động còn lại: | không có dư lượng |
| Hạn sử dụng: | 2 năm |

