Tất cả sản phẩm
-
thuốc trừ sâu sinh học
-
Thuốc trừ sâu sinh học
-
Thuốc diệt côn trùng thực vật tự nhiên
-
Thuốc trừ sâu cây trồng ngô
-
Thuốc trừ sâu cây trái cây
-
Thuốc trừ sâu cây trồng lúa
-
Thuốc trừ sâu cây trồng bông
-
Thuốc diệt côn trùng cây trà
-
Thuốc diệt nấm sinh học
-
Phân bón sinh học
-
Chất dùng để nhử gián
-
Thuốc tiêu diệt dịch hại
-
Giết Larva muỗi
-
Z-9-Tricosene
-
Mồi giết ruồi
-
Mồi giết kiến
-
trà hữu cơ
Kewords [ bacillus thuringiensis for cabbage worms ] trận đấu 160 các sản phẩm.
Thuốc diệt côn trùng sinh học hiệu quả Không có dư lượng gây nhiễm trứng giun cải
| Hạn sử dụng: | 2 năm |
|---|---|
| Giết côn trùng: | sâu bắp cải |
| Thời gian nộp đơn: | Sau 4:00 chiều |
Không có kháng virut Chất trừ sâu sinh học PrGV Bt Loại bỏ giun bắp cải độc hại thấp Các biện pháp kiểm soát hiệu quả
| Thời gian giao hàng: | 5-8 ngày làm việc |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán: | L/C,T/T |
| : |
Kiểm soát dịch hại hiệu quả với SeNPV và Bacillus Thuringiensis
| ICAMA REG.No.: | PD20080627 |
|---|---|
| Tỷ lệ ứng dụng: | 20g mỗi 15L nước |
| Phân loại: | Thuốc trừ sâu hữu cơ tự nhiên |
SC Công thức thuốc trừ sâu sinh học Không có dư lượng thuốc xịt giun cải Long-lasting Pest Prevention
| Thành phần hoạt động: | Pierisrapae Granulosis Virus +Bt |
|---|---|
| Tỷ lệ ứng dụng: | 180-270g sản phẩm trên mỗi mẫu Anh |
| Thời gian nộp đơn: | Sau 4:00 chiều |
Thuốc diệt côn trùng bằng bột sinh học để tiêu diệt giun bướm bắp cải
| Phân loại: | Thuốc trừ sâu sinh học |
|---|---|
| Tác động: | Giết con bọ củ cải bắp, con sâu bắp cải bắp, con bướm bạch kim |
| Biểu mẫu: | Bột/Chất Lỏng |
Thuốc diệt côn trùng thực vật sinh học bột Lỏng giết chết Cabbage Worm Diamondback Moth 200ml chai
| hình thức: | Bột/chất lỏng |
|---|---|
| Phân loại: | Thuốc trừ sâu sinh học |
| đóng gói: | 200ml/chai, 40g/gói |
Thuốc trừ sâu hiệu quả cho sâu bắp cải Caterpillars 100% sản phẩm hữu cơ tự nhiên an toàn
| tên: | Thuốc trừ sâu sinh học |
|---|---|
| Thành phần hoạt chất: | 10000 PlB/mg SeNPV+16000lU/mg Bt |
| Cây trồng mục tiêu: | Rau cải |
Kiểm soát dịch hại hữu cơ cho cà chua bắp cải hoa SeNPV bacillus thuringiensis để kiểm soát giun
| Thời gian giao hàng: | 5-8 ngày làm việc |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán: | L/C,T/T |
| : |
DpCPV Pest Bio Bacillus Thuringiensis Virus thuốc trừ sâu Thành phần cho vườn rau
| Kiểm soát sâu bệnh: | Dendrolimus punctatus, bướm trắng Mỹ, Parocneria orienta |
|---|---|
| Phân loại: | Thuốc trừ sâu hữu cơ tự nhiên |
| ICAMA REG.No.: | PD20086030 |
Thuốc diệt côn trùng vi khuẩn Bio Bacillus Thuringiensis SeNPV Nuclear Polyhedrosis Virus
| Kiểm soát sâu bệnh: | Spodoptera exigua, Spodoptera litura, Plutella xylostella |
|---|---|
| Phân loại: | Thuốc trừ sâu hữu cơ tự nhiên |
| ICAMA REG.No.: | PD20080627 |

