Tất cả sản phẩm
-
thuốc trừ sâu sinh học
-
Thuốc trừ sâu sinh học
-
Thuốc diệt côn trùng thực vật tự nhiên
-
Thuốc trừ sâu cây trồng ngô
-
Thuốc trừ sâu cây trái cây
-
Thuốc trừ sâu cây trồng lúa
-
Thuốc trừ sâu cây trồng bông
-
Thuốc diệt côn trùng cây trà
-
Thuốc diệt nấm sinh học
-
Phân bón sinh học
-
Chất dùng để nhử gián
-
Thuốc tiêu diệt dịch hại
-
Giết Larva muỗi
-
Z-9-Tricosene
-
Mồi giết ruồi
-
Mồi giết kiến
-
trà hữu cơ
Kewords [ bacillus thuringiensis for cabbage worms ] trận đấu 160 các sản phẩm.
Thuốc trừ sâu hữu cơ cho nông nghiệp 50ml SC Cần 15L nước khác nhau Tỷ lệ ứng dụng
| Loại: | Hữu cơ |
|---|---|
| Thành phần hoạt chất: | Virus côn trùng Bacillus Thuringiensis |
| Liều lượng(SC): | 50ml Cần 15L Nước |
63% Monosultap Bt hữu cơ Thuốc diệt côn trùng thực vật tự nhiên hóa học cho gạo
| Kiểm soát sâu bệnh: | Chilopressalis, sâu đục thân tía |
|---|---|
| Phân loại: | Thuốc trừ sâu sinh hóa & Bt |
| ICAMA REG.No.: | PD20092500 |
Thuốc diệt côn trùng sinh học Thuốc diệt côn trùng cho rau quả Người Động vật nuôi nói chung được coi là an toàn
| Tác động môi trường: | Tối thiểu đến không |
|---|---|
| công thức: | chất lỏng hoặc bột |
| An toàn: | Thường được coi là an toàn để sử dụng xung quanh người và vật nuôi |
OEM Thuốc trừ sâu trồng lúa 63% Monosultap Thuốc trừ sâu Kiểm soát côn trùng
| Kiểm soát sâu bệnh: | Chilopressalis, sâu đục thân tía |
|---|---|
| Phân loại: | Thuốc trừ sâu sinh hóa & Bt |
| ICAMA REG.No.: | PD20092500 |
Biochemical Monosultap bột thuốc trừ sâu cho cây trồng lúa
| Kiểm soát sâu bệnh: | Chilopressalis, sâu đục thân tía |
|---|---|
| Phân loại: | Thuốc trừ sâu sinh hóa & Bt |
| ICAMA REG.No.: | PD20092500 |
Thuốc diệt côn trùng sinh học thân thiện với môi trường để bảo vệ cây trồng
| Tỷ lệ ứng dụng: | 50ml/15L nước |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | thuốc trừ sâu sinh học |
| Thời gian nộp đơn: | Sau 4 giờ chiều |
Thuốc diệt côn trùng an toàn thực vật 50ml SC 15L Nước 20-50g WP 15L Nước
| Tên: | Thuốc trừ sâu sinh học |
|---|---|
| Phần còn lại: | Không có |
| Dịch hại mục tiêu: | Spodoptera Exigua, Spodoptera Litura, Plutella Xylostella, Spodoptera Frugiperda |
Thuốc trừ sâu sinh học hữu cơ WP 20-50g cần 15L nước an toàn cho người xung quanh và vật nuôi
| Liều dùng ((WP)): | 20-50g cần 15L nước |
|---|---|
| Tên: | Thuốc trừ sâu sinh học |
| Dịch hại mục tiêu: | Spodoptera Exigua, Spodoptera Litura, Plutella Xylostella, Spodoptera Frugiperda |
Xịt thuốc trừ sâu an toàn 16000 IU/Mg BT WP Giết gạo Thuốc lá Ngô Cotton Côn trùng không còn dư lượng
| Cây trồng mục tiêu: | Trà Rau Gạo Thuốc lá Ngô Bông |
|---|---|
| Mức dư lượng: | Thấp |
| Hàm lượng hoạt chất: | 16000 IU/mg Bt |
Bảo vệ cây trồng Hóa độc côn trùng an toàn cho môi trường
| Tỷ lệ ứng dụng: | Thay đổi theo sản phẩm |
|---|---|
| Thành phần hoạt chất: | 10000 PlB/mg SeNPV+16000lU/mg Bt |
| tên: | Thuốc trừ sâu sinh học |

