-
thuốc trừ sâu sinh học
-
Thuốc trừ sâu sinh học
-
Thuốc diệt côn trùng thực vật tự nhiên
-
Thuốc trừ sâu cây trồng ngô
-
Thuốc trừ sâu cây trái cây
-
Thuốc trừ sâu cây trồng lúa
-
Thuốc trừ sâu cây trồng bông
-
Thuốc diệt côn trùng cây trà
-
Thuốc diệt nấm sinh học
-
Phân bón sinh học
-
Chất dùng để nhử gián
-
Thuốc tiêu diệt dịch hại
-
Giết Larva muỗi
-
Z-9-Tricosene
-
Mồi giết ruồi
-
Mồi giết kiến
-
trà hữu cơ
Thực vật Biological Pesticide Thuốc diệt côn trùng cho thực vật 0,1% Abamectin 1,9% Bt
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | Unioasis |
| Chứng nhận | Pesticide Registration Certificate |
| Số mô hình | 10 triệu PIB/mL SlNPV + 3% Beta cypermethrin |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu | 100kg |
| Giá bán | $7.5/KG--$8/KG |
| chi tiết đóng gói | 50ml / chai, 200ml / chai, 300ml / chai, 500ml / chai, 1000ml / chai. |
| Thời gian giao hàng | 7 ngày |
| Điều khoản thanh toán | L/C, T/T, Western Union |
| Khả năng cung cấp | 50000kg mỗi tuần |
| Kiểm soát sâu bệnh | Sâu bướm bắp cải, SpodopterPesa exigua, Spodoptera litura, bướm trắng, Bướm đêm trắng châu Mỹ, Paroc | Phân loại | Thuốc trừ sâu kết hợp hóa học và vi khuẩn |
|---|---|---|---|
| ICAMA REG.No. | PD20097285 | công thức | Sc |
| Thành phần hoạt động | 00,1% Abamectin + 1,9% Bacillus thuringiensis | Ứng dụng | Rau, rừng |
| tên khác | 00,1% Abamectin + 1,9% Bt | Loại cung cấp | Cổ phần |
| OEM/ODM | Hỗ trợ tùy chỉnh | biểu tượng | Hỗ trợ tùy chỉnh |
| Cách vận chuyển | Không khí biển đất liền | Hạn sử dụng | 2 năm |
| Làm nổi bật | Abamectin Thuốc trừ sâu sinh học,Thuốc trừ sâu sinh học Bt,Thuốc diệt côn trùng Bt cho thực vật |
||
Thuốc trừ sâu rau củ 0.1% Abamectin 1.9% Bt Thuốc trừ sâu bọ cải thảo Thuốc trừ sâu sinh học cho rau
Avermectin có tác dụng gây độc đường tiêu hóa và tiếp xúc với nhện và côn trùng, không diệt được trứng. Cơ chế tác động khác với thuốc trừ sâu thông thường ở chỗ nó gây rối loạn hoạt động sinh lý thần kinh và kích thích giải phóng γ-aminobutyric acid, có tác dụng ức chế dẫn truyền thần kinh của động vật chân đốt. Nhện trưởng thành, ấu trùng và ấu trùng côn trùng bị tê liệt sau khi tiếp xúc với avermectin, bất động, không ăn và chết sau 2 đến 4 ngày. Vì nó không gây mất nước nhanh chóng cho côn trùng, tác dụng gây chết của avermectin tương đối chậm. Mặc dù avermectin có tác dụng diệt tiếp xúc trực tiếp đối với côn trùng ăn thịt và thiên địch ký sinh, nhưng nó ít gây hại cho côn trùng có ích do lượng dư lượng trên bề mặt cây trồng thấp. Avermectin được hấp thụ bởi đất, không di chuyển và bị vi sinh vật phân hủy, do đó không có tác dụng tích lũy trong môi trường và có thể được sử dụng như một phần không thể thiếu của công tác phòng trừ tổng hợp. Dễ pha chế, có thể sử dụng bằng cách đổ chế phẩm vào nước và khuấy nhẹ, đồng thời an toàn cho cây trồng.
![]()
| SỐ ĐKQTNL | PD20097285 |
| Tên thương hiệu | UNIOASIS |
| Thành phần hoạt chất | 0.1% Abamectin + 1.9% Bt |
| Công thức | SC |
| Đối tượng bảo vệ | Rau, rừng |
| Sâu hại chính | Sâu bọ cải thảo, Sâu xanh, Sâu xanh, Bướm trắng, Ngài trắng Mỹ, Sâu róm |
1. An toàn và thân thiện với môi trường, phổ tác động rộng, có thể kiểm soát nhiều loại sâu hại cánh vảy
2. Diệt trứng, diệt trưởng thành, có tác dụng tiếp xúc, gây độc đường tiêu hóa và tác dụng toàn thân, có thể làm giảm hiệu quả vấn đề kháng thuốc của sâu hại
3. Phòng trừ rừng xanh quy mô lớn, lựa chọn hàng đầu cho phòng trừ phun bột.
Liều lượng sử dụng: 300~450g/Ha, phun
Khi sử dụng sản phẩm này, hãy mặc quần áo bảo hộ, găng tay, khẩu trang để tránh hít phải thuốc dạng lỏng, không ăn uống khi đang sử dụng. Sau khi phun, rửa tay, mặt và làm sạch da vùng tiếp xúc kịp thời, nhạy cảm với tằm, tránh sử dụng gần khu vực nuôi tằm và dâu tằm. Phụ nữ có thai, phụ nữ đang cho con bú và người bị dị ứng bị cấm sử dụng. Vui lòng tham khảo ý kiến bác sĩ nếu có bất kỳ phản ứng bất lợi nào trong quá trình sử dụng.
Chúng tôi đã đăng ký chứng nhận ISO90001/Giấy phép sản xuất/Giấy chứng nhận đăng ký thuốc trừ sâu cho sản phẩm của mình.
3. Bạn đảm bảo chất lượng sản phẩm của mình như thế nào?
Sản phẩm được kiểm tra 100% nghiêm ngặt với báo cáo kiểm tra trước khi giao hàng, nhưng chúng tôi sẽ thay thế hoặc hoàn tiền cho các sản phẩm bị lỗi nếu có.
4. Làm thế nào tôi có thể kiểm tra chất lượng?
Chúng tôi sẽ gửi mẫu miễn phí cho bạn để kiểm tra chất lượng trước các đơn hàng chính thức.
5. Điều khoản thanh toán của bạn là gì?
Chúng tôi chấp nhận T/T, PayPal, Western Union, L/C, đặt cọc trước các đơn hàng chính thức, số dư trước khi giao hàng.
6. Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng OEM cho thương hiệu của riêng chúng tôi không?
Vâng, chúng tôi chấp nhận đơn đặt hàng OEM và thêm thương hiệu của bạn lên sản phẩm hoặc bao bì bên ngoài.

