-
thuốc trừ sâu sinh học
-
Thuốc trừ sâu sinh học
-
Thuốc diệt côn trùng thực vật tự nhiên
-
Thuốc trừ sâu cây trồng ngô
-
Thuốc trừ sâu cây trái cây
-
Thuốc trừ sâu cây trồng lúa
-
Thuốc trừ sâu cây trồng bông
-
Thuốc diệt côn trùng cây trà
-
Thuốc diệt nấm sinh học
-
Phân bón sinh học
-
Chất dùng để nhử gián
-
Thuốc tiêu diệt dịch hại
-
Giết Larva muỗi
-
Z-9-Tricosene
-
Mồi giết ruồi
-
Mồi giết kiến
-
trà hữu cơ
Thuốc diệt ruồi gia dụng hiệu quả bột thuốc trừ sâu 1% Azamethiphos cho kiến vườn
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | Unioasis |
| Chứng nhận | Pesticide Registration Certificate |
| Số mô hình | 1% Azamethiphoas + Cis-9-Tricosene |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu | 1000kg |
| Giá bán | $0.22 |
| chi tiết đóng gói | <i>10g.</i> <b>10g.</b> <i>Chinese package and support customize</i> <b>Gói Trung Quốc và tùy chỉnh |
| Thời gian giao hàng | 7 ngày |
| Điều khoản thanh toán | L/C,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp | 50000kg mỗi tuần |
| Kiểm soát sâu bệnh | Bay | Phân loại | Mồi giết ruồi |
|---|---|---|---|
| ICAMA REG.No. | WP20140144 | công thức | WP |
| Thành phần hoạt động | 1% Azamethiphoas + Cis-9-Tricosene | Ứng dụng | Trong nhà và ngoài trời: trang trại chăn nuôi, trang trại gia cầm, bãi rác, nhà máy chế biến thực ph |
| tên khác | Azamethiphoas | Loại cung cấp | Cổ phần |
| OEM/ODM | Hỗ trợ tùy chỉnh | biểu tượng | Hỗ trợ tùy chỉnh |
| Cách vận chuyển | Không khí biển đất liền | Hạn sử dụng | 2 năm |
| Làm nổi bật | Thuốc tiêu diệt ruồi gia dụng hiệu quả,Azamethiphos thuốc diệt ruồi gia đình,Azamethiphos giết mồi kiến |
||
Thuốc diệt ruồi hiệu quả 1% Azamethiphos bột dẫn dụ ruồi
Bột diệt ruồi Biokiller® có độc tính vi mô. Azamethiphos là một loại thuốc trừ sâu phổ rộng. Nó kiểm soát gián, nhiều loại bọ cánh cứng, rệp, nhện và các động vật chân đốt khác, đặc biệt là ruồi gây hại. Nó có thể được sử dụng để tiêu diệt ruồi ở nơi công cộng, đồng cỏ và trang trại. Hơn nữa, nó không độc hại đối với động vật có vú. Các công thức và ứng dụng khuyến khích ruồi ăn sản phẩm có thể kéo dài tới 10 tuần. Đây là một loại thuốc trừ sâu organo-phosphor mà Tổ chức Y tế Thế giới (WHO) khuyến nghị sử dụng.
Cis-9-Tricosene thu hút côn trùng gây hại như ruồi, gián, v.v., nó được sử dụng rộng rãi kết hợp với thuốc trừ sâu để tăng khả năng tiêu diệt. Là chất dẫn dụ giới tính của ruồi nhà đực và cái, làm gián đoạn giao phối, đôi khi dùng làm thuốc độc và trộn với thuốc trừ sâu. Hiệu quả cao trong việc thu hút ruồi gây hại, không tiếp xúc với thực phẩm, không độc hại và không có dư lượng thuốc trừ sâu.
Và Wuhan UNIOASIS là nhà sản xuất duy nhất trên thế giới có thể sản xuất Cis-9-Tricosene có độ tinh khiết 90%.
![]()
| SỐ ĐK ICAMA | WP20140144 |
| Thành phần hoạt chất | 1% Azamethiphoas + Cis-9-Tricosene |
| Đối tượng gây hại | Ruồi |
| Đóng gói | 10g hoặc tùy chỉnh |
| Kích thước thùng carton | 600 túi/thùng 480*260*330mm |
| Ứng dụng |
Trong nhà và ngoài trời: trang trại chăn nuôi, trang trại gia cầm, bãi rác, nhà máy chế biến thực phẩm, nơi công cộng nhà vệ sinh, nhà hàng, khách sạn, nhà bếp, bệnh viện, v.v. |
![]()
Nó chứa chất dẫn dụ ruồi để thu hút chúng ăn. Ruồi bị ngộ độc dạ dày và chết thông qua việc ăn và tiếp xúc với thuốc.
![]()
Trang trại, chăn nuôi, trang trại gia cầm, bãi rác, trạm trung chuyển, bãi rác, kho bãi và chế biến thực phẩm và hải sản, nhà vệ sinh công cộng, gia đình, nhà hàng, nhà bếp, khách sạn, bệnh viện và các không gian trong nhà và ngoài trời khác.
![]()
1. Tiêu diệt ruồi nhanh chóng trong 30 giây. Độc tính nhẹ, an toàn cho gia cầm và vật nuôi.
2. Nó có tác dụng dẫn dụ ruồi rất tốt.
3. Dễ sử dụng, hiệu quả lâu dài trong 10 ngày, thân thiện với môi trường.
![]()
Đặt mồi nhử vào đĩa thấp, mở, đặt ở nơi có nhiều ruồi.
Dọn sạch ruồi chết trong đĩa kịp thời. Nhiệt độ tốt nhất để sử dụng là dưới 35 độ.
1. Để sản phẩm xa tầm tay trẻ em
2. Tránh tiếp xúc với da hoặc niêm mạc
3. Cấm người nhạy cảm sử dụng
4. Tránh cho tằm ăn
5. Không làm ô nhiễm nguồn nước bằng chất thải
Tránh ẩm ướt và ánh nắng. Không lưu trữ cùng với thực phẩm, đồ uống, hạt giống, ngũ cốc, thức ăn gia súc hoặc vật liệu dễ cháy và dễ bắt lửa.

