Tất cả sản phẩm
-
thuốc trừ sâu sinh học
-
Thuốc trừ sâu sinh học
-
Thuốc diệt côn trùng thực vật tự nhiên
-
Thuốc trừ sâu cây trồng ngô
-
Thuốc trừ sâu cây trái cây
-
Thuốc trừ sâu cây trồng lúa
-
Thuốc trừ sâu cây trồng bông
-
Thuốc diệt côn trùng cây trà
-
Thuốc diệt nấm sinh học
-
Phân bón sinh học
-
Chất dùng để nhử gián
-
Thuốc tiêu diệt dịch hại
-
Giết Larva muỗi
-
Z-9-Tricosene
-
Mồi giết ruồi
-
Mồi giết kiến
-
trà hữu cơ
Kewords [ senpv bt biological pesticide ] trận đấu 51 các sản phẩm.
Thuốc trừ sâu hiệu quả cho sâu bắp cải Caterpillars 100% sản phẩm hữu cơ tự nhiên an toàn
| tên: | Thuốc trừ sâu sinh học |
|---|---|
| Thành phần hoạt chất: | 10000 PlB/mg SeNPV+16000lU/mg Bt |
| Cây trồng mục tiêu: | Rau cải |
WP mạnh mẽ Spodoptera Exigua giết chết thuốc trừ sâu sinh học SeNPV Chứng nhận hữu cơ không còn dư lượng
| hình thức: | bột |
|---|---|
| đóng gói: | 40g/gói hoặc tùy chỉnh |
| Phân loại: | Thuốc trừ sâu sinh học |
Kiểm soát hóa học sinh học mạnh mẽ và hiệu quả của củ cải đường Armyworm trong Ngô 2 năm Thời hạn sử dụng 20g mỗi 15L nước áp dụng
| Màu sắc: | Màu nâu |
|---|---|
| Nhà sản xuất: | Công ty TNHH Công nghệ Sinh học UNUHAN UNIOASIS, LTD |
| Phân loại: | Thuốc trừ sâu hữu cơ tự nhiên |
Kiểm soát dịch hại hiệu quả với SeNPV và Bacillus Thuringiensis
| ICAMA REG.No.: | PD20080627 |
|---|---|
| Tỷ lệ ứng dụng: | 20g mỗi 15L nước |
| Phân loại: | Thuốc trừ sâu hữu cơ tự nhiên |
Thuốc trừ sâu cây trồng ngô nâu hiệu quả để kiểm soát bắp giai đoạn ấu trùng công thức Củ cải đường
| Tỷ lệ ứng dụng: | 20g mỗi 15L nước |
|---|---|
| Cách vận chuyển: | Không khí biển đất liền |
| Ứng dụng: | Ngô, trái cây, rau |
SeNPV Bacillus Thuringiensis Thuốc diệt côn trùng hữu cơ Xịt rau cải xanh Thuốc trừ sâu Giết củ cải
| Cách vận chuyển: | Không khí biển đất liền |
|---|---|
| Thành phần hoạt chất: | 10000 pib/mg senpv 16000iu/mg bt |
| Mẫu: | có sẵn |
Các thành phần hoạt tính Virus gây hại và ngô Bt giết con bọ cúc giun trứng giun giun giun
| Phương pháp đăng ký: | Xịt |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Giai đoạn ấu trùng |
| Hạn sử dụng: | 2 năm |
Thuốc trừ sâu sinh học hiệu quả kiểm soát sâu bệnh trên bắp cải SeNPV tiêu diệt sâu tơ
| Thời gian giao hàng: | 5-8 ngày làm việc |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T. |
| : |
Insect Virus Extract Bio Pesticide Kill Vegetable Spodoptera Frugiperda Asia Africa SeNPV
| Thời gian giao hàng: | 5-8 ngày làm việc |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T. |
| : |
Thuốc trừ sâu Bacillus Thuringiensis WP diệt sâu bệnh hại cây trồng Sâu tơ Giấy chứng nhận hữu cơ
| Thời gian giao hàng: | 5-8 ngày làm việc |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T. |
| : |

