Tất cả sản phẩm
-
thuốc trừ sâu sinh học
-
Thuốc trừ sâu sinh học
-
Thuốc diệt côn trùng thực vật tự nhiên
-
Thuốc trừ sâu cây trồng ngô
-
Thuốc trừ sâu cây trái cây
-
Thuốc trừ sâu cây trồng lúa
-
Thuốc trừ sâu cây trồng bông
-
Thuốc diệt côn trùng cây trà
-
Thuốc diệt nấm sinh học
-
Phân bón sinh học
-
Chất dùng để nhử gián
-
Thuốc tiêu diệt dịch hại
-
Giết Larva muỗi
-
Z-9-Tricosene
-
Mồi giết ruồi
-
Mồi giết kiến
-
trà hữu cơ
Kewords [ organic insecticide with senpv bt ] trận đấu 46 các sản phẩm.
Thuốc trừ sâu cây trồng ngô nâu hiệu quả để kiểm soát bắp giai đoạn ấu trùng công thức Củ cải đường
| Tỷ lệ ứng dụng: | 20g mỗi 15L nước |
|---|---|
| Cách vận chuyển: | Không khí biển đất liền |
| Ứng dụng: | Ngô, trái cây, rau |
Các loại thuốc trừ sâu sinh học tự nhiên cho cây trồng ngô Các loại thuốc trừ sâu sinh học được sử dụng để quản lý ngô
| công thức: | WP |
|---|---|
| Nhà sản xuất: | Sinh học đơn bào Vũ Hán |
| Phương pháp ứng dụng: | Xịt nước |
Kiểm soát hóa học sinh học mạnh mẽ và hiệu quả của củ cải đường Armyworm trong Ngô 2 năm Thời hạn sử dụng 20g mỗi 15L nước áp dụng
| Màu sắc: | Màu nâu |
|---|---|
| Nhà sản xuất: | Công ty TNHH Công nghệ Sinh học UNUHAN UNIOASIS, LTD |
| Phân loại: | Thuốc trừ sâu hữu cơ tự nhiên |
Máy xịt chất lỏng hệ thống để bảo vệ cây trồng ngô chống lại giun mùa thu
| Tỷ lệ ứng dụng: | 20g mỗi 15L nước |
|---|---|
| công thức: | WP |
| Loại cung cấp: | Sở hữu |
Lỏng kiểm soát dịch hại IPM tự nhiên cho cây trồng ngô chống lại côn trùng 20g mỗi 15l nước
| Sử dụng: | Tiền xuất hiện và kiểm soát |
|---|---|
| Loại cung cấp: | Sở hữu |
| Phân loại: | Thuốc trừ sâu hữu cơ tự nhiên |
Chống giun sứa cho châu Phi Các loài gây hại hoạt động Ngô Borer giun sứa giun sứa ấu trùng ăn nhiều loại thực vật bao gồm cả cây cà chua
| Color: | brown |
|---|---|
| Application Rate: | 20g Per 15L Water |
| Shelf Life: | 2 Years |

