Tất cả sản phẩm
-
thuốc trừ sâu sinh học
-
Thuốc trừ sâu sinh học
-
Thuốc diệt côn trùng thực vật tự nhiên
-
Thuốc trừ sâu cây trồng ngô
-
Thuốc trừ sâu cây trái cây
-
Thuốc trừ sâu cây trồng lúa
-
Thuốc trừ sâu cây trồng bông
-
Thuốc diệt côn trùng cây trà
-
Thuốc diệt nấm sinh học
-
Phân bón sinh học
-
Chất dùng để nhử gián
-
Thuốc tiêu diệt dịch hại
-
Giết Larva muỗi
-
Z-9-Tricosene
-
Mồi giết ruồi
-
Mồi giết kiến
-
trà hữu cơ
Kewords [ organic biological insecticides ] trận đấu 257 các sản phẩm.
Công ty thuốc trừ sâu sinh học bắp cải giun sâu bọ chồn kiểm soát hữu cơ
| công thức: | SC |
|---|---|
| Thời gian sử dụng: | 2 năm |
| Phương pháp ứng dụng: | Xịt nước |
Các loại thuốc trừ sâu sinh học virus chuyên nghiệp Kiểm soát nhanh giun trong rau Mazie
| Tên sản phẩm: | thuốc trừ sâu sinh học |
|---|---|
| Thành phần hoạt chất: | 10 triệu PIB/mL AcNPV + 2000IU/mL Bt |
| Dịch hại mục tiêu: | Sâu bọ cánh vẩy |
Thuốc diệt côn trùng bắp thay cà chua sinh học Pure SeNPV Organic Pesticide Thuốc diệt côn trùng
| Kiểm soát sâu bệnh: | Sâu quân mùa thu |
|---|---|
| Giấy chứng nhận đăng ký: | PD20180190 |
| Sâu bệnh hoạt động: | sâu bắp cải |
Thời gian sử dụng 2 năm và thuốc trừ sâu hữu cơ cho bắp cải bắp bắp côn trùng gây tổn thương phun Phương pháp ứng dụng
| Phương pháp ứng dụng: | Xịt nước |
|---|---|
| Giết côn trùng: | sâu bắp cải |
| Phần còn lại: | Không. |
Thuốc diệt côn trùng an toàn thực vật 50ml SC 15L Nước 20-50g WP 15L Nước
| Tên: | Thuốc trừ sâu sinh học |
|---|---|
| Phần còn lại: | Không có |
| Dịch hại mục tiêu: | Spodoptera Exigua, Spodoptera Litura, Plutella Xylostella, Spodoptera Frugiperda |
Bột/nước thuốc trừ sâu thực vật tự nhiên được chứng nhận 10 triệu PIB/mg PrGV 0,2% Bt Tương thích với môi trường
| Tác động: | Giết con bọ củ cải bắp, con sâu bắp cải bắp, con bướm bạch kim |
|---|---|
| Biểu mẫu: | Bột/Chất Lỏng |
| Thời gian sử dụng: | 2 năm |
WP mạnh mẽ Spodoptera Exigua giết chết thuốc trừ sâu sinh học SeNPV Chứng nhận hữu cơ không còn dư lượng
| Biểu mẫu: | bột |
|---|---|
| Bao bì: | 40g/gói hoặc tùy chỉnh |
| Phân loại: | Thuốc trừ sâu sinh học |
Thuốc trừ sâu sinh học Thuốc diệt côn trùng thực vật tự nhiên cho rau củ
| Bao bì: | 40g/gói hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Mẫu: | có sẵn |
| Thành phần hoạt chất: | 10000 pib/mg senpv 16000iu/mg bt |
Thuốc trừ sâu sinh học hữu cơ Thuốc diệt côn trùng tự nhiên Thùng chai 10M PIB/mg PrGV 0.2% Bt
| Tác động: | Giết con bọ củ cải bắp, con sâu bắp cải bắp, con bướm bạch kim |
|---|---|
| Thời gian sử dụng: | 2 năm |
| Bao bì: | 200ml/chai, 40g/gói |
PD20097412 AcNPV Nông nghiệp hữu cơ Thuốc trừ sâu sinh học cho rau củ
| Kiểm soát sâu bệnh: | Spodoptera exigua, Spodoptera litura, Dendrolimus punctatus, Bướm đêm trắng châu Mỹ |
|---|---|
| Phân loại: | Thuốc trừ sâu hữu cơ tự nhiên |
| ICAMA REG.No.: | PD20097412 |

