Tất cả sản phẩm
-
thuốc trừ sâu sinh học
-
Thuốc trừ sâu sinh học
-
Thuốc diệt côn trùng thực vật tự nhiên
-
Thuốc trừ sâu cây trồng ngô
-
Thuốc trừ sâu cây trái cây
-
Thuốc trừ sâu cây trồng lúa
-
Thuốc trừ sâu cây trồng bông
-
Thuốc diệt côn trùng cây trà
-
Thuốc diệt nấm sinh học
-
Phân bón sinh học
-
Chất dùng để nhử gián
-
Thuốc tiêu diệt dịch hại
-
Giết Larva muỗi
-
Z-9-Tricosene
-
Mồi giết ruồi
-
Mồi giết kiến
-
trà hữu cơ
Kewords [ natural insecticide for cauliflower ] trận đấu 27 các sản phẩm.
Thuốc diệt côn trùng sinh học Beta Cypermethrin Thuốc diệt côn trùng tự nhiên cho đậu xanh
| Kiểm soát sâu bệnh: | Spodoptera exigua, Spodoptera litura, corn borer, conopomorpha sinensis bradley, Busck, Helicoverpa |
|---|---|
| Phân loại: | Thuốc trừ sâu côn trùng sinh học & thuốc trừ sâu kết hợp hóa học |
| ICAMA REG.No.: | PD20097660 |
Insect Killer Pesticide Insecticide for Cauliflower Broccoli Cabbage Purple Cabbage Plutella Xylostella
| Thời gian giao hàng: | 5-8 ngày làm việc |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T. |
| : |
Kiểm soát dịch hại hữu cơ cho cà chua bắp cải hoa SeNPV bacillus thuringiensis để kiểm soát giun
| Thời gian giao hàng: | 5-8 ngày làm việc |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán: | L/C,T/T |
| : |
Thuốc diệt côn trùng thực vật tự nhiên nông nghiệp cho bọ chét và bọ trăn SlNPV
| Kiểm soát sâu bệnh: | Spodoptera exigua, Spodoptera litura, corn borer, conopomorpha sinensis bradley, Busck, Helicoverpa |
|---|---|
| Phân loại: | Thuốc trừ sâu côn trùng sinh học & thuốc trừ sâu kết hợp hóa học |
| ICAMA REG.No.: | PD20097660 |
Bacillus Thuringiensis Chilli Thrips Thuốc diệt côn trùng cho người khoan thân trong gạo Bio và hóa học Beta Cypermethrin
| Kiểm soát sâu bệnh: | Spodoptera exigua, Spodoptera litura, corn borer, conopomorpha sinensis bradley, Busck, Helicoverpa |
|---|---|
| Phân loại: | Thuốc trừ sâu côn trùng sinh học & thuốc trừ sâu kết hợp hóa học |
| ICAMA REG.No.: | PD20097660 |
Bột thuốc trừ sâu tự nhiên hiệu quả SC hữu cơ được chứng nhận loại bỏ sâu bệnh có hại
| Thời gian sử dụng: | 2 năm |
|---|---|
| Ứng dụng: | Rau cải |
| Tác động: | Giết con bọ củ cải bắp, con sâu bắp cải bắp, con bướm bạch kim |
PrGV với BT WP Thuốc diệt côn trùng cho các loài gây hại thực vật khác nhau Thuốc diệt côn trùng nông nghiệp có dư lượng thấp
| Cách vận chuyển: | Không khí biển đất liền |
|---|---|
| Giấy chứng nhận: | Hữu cơ, không độc hại |
| Bao bì: | 200ml/chai, 40g/gói |
Thuốc trừ sâu sinh học Thuốc diệt côn trùng thực vật tự nhiên cho rau củ
| Bao bì: | 40g/gói hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Mẫu: | có sẵn |
| Thành phần hoạt chất: | 10000 pib/mg senpv 16000iu/mg bt |
Thuốc diệt côn trùng sinh học PrGV BT Bột phun thuốc trừ côn trùng cho đất trồng rau
| Giấy chứng nhận: | Hữu cơ, không độc hại |
|---|---|
| Bao bì: | 200ml/chai, 40g/gói |
| Thời gian sử dụng: | 2 năm |
AcNPV Bt Chlorfenapyr SC Thuốc diệt côn trùng cây trái cây Củ cải gốc giun
| Kiểm soát sâu bệnh: | Spodoptera exigua, Spodoptera litura, Dendrolimus punctatus, Bướm đêm trắng châu Mỹ |
|---|---|
| Phân loại: | Thuốc trừ sâu hữu cơ tự nhiên |
| ICAMA REG.No.: | PD20097412 |

