Tất cả sản phẩm
-
thuốc trừ sâu sinh học
-
Thuốc trừ sâu sinh học
-
Thuốc diệt côn trùng thực vật tự nhiên
-
Thuốc trừ sâu cây trồng ngô
-
Thuốc trừ sâu cây trái cây
-
Thuốc trừ sâu cây trồng lúa
-
Thuốc trừ sâu cây trồng bông
-
Thuốc diệt côn trùng cây trà
-
Thuốc diệt nấm sinh học
-
Phân bón sinh học
-
Chất dùng để nhử gián
-
Thuốc tiêu diệt dịch hại
-
Giết Larva muỗi
-
Z-9-Tricosene
-
Mồi giết ruồi
-
Mồi giết kiến
-
trà hữu cơ
Kewords [ natural brassicaceous pest control ] trận đấu 145 các sản phẩm.
ODM ECO Friendly Biological Pesticide cho sâu bướm
| Kiểm soát sâu bệnh: | Dendrolimus punctatus, bướm trắng Mỹ, Parocneria orienta |
|---|---|
| Phân loại: | Thuốc trừ sâu hữu cơ tự nhiên |
| ICAMA REG.No.: | PD20086030 |
SC sinh học PrGV.Bt Thuốc trừ sâu hữu cơ cho nông nghiệp
| Kiểm soát sâu bệnh: | Plutella xylostella, sâu đục bắp cải, Spodoptera exigua, sâu đục thân ngô, sâu đục thân đậu nành |
|---|---|
| Phân loại: | Thuốc trừ sâu hữu cơ tự nhiên |
| ICAMA REG.No.: | PD20120875 |
Máy xịt chất lỏng hệ thống để bảo vệ cây trồng ngô chống lại giun mùa thu
| Tỷ lệ ứng dụng: | 20g mỗi 15L nước |
|---|---|
| công thức: | WP |
| Loại cung cấp: | Sở hữu |
Thuốc diệt côn trùng sinh học PrGV BT Bột phun thuốc trừ côn trùng cho đất trồng rau
| Giấy chứng nhận: | Hữu cơ, không độc hại |
|---|---|
| Bao bì: | 200ml/chai, 40g/gói |
| Thời gian sử dụng: | 2 năm |
AcNPV Bt Chlorfenapyr SC Thuốc diệt côn trùng cây trái cây Củ cải gốc giun
| Kiểm soát sâu bệnh: | Spodoptera exigua, Spodoptera litura, Dendrolimus punctatus, Bướm đêm trắng châu Mỹ |
|---|---|
| Phân loại: | Thuốc trừ sâu hữu cơ tự nhiên |
| ICAMA REG.No.: | PD20097412 |
Thuốc diệt côn trùng vi khuẩn Bio Bacillus Thuringiensis SeNPV Nuclear Polyhedrosis Virus
| Kiểm soát sâu bệnh: | Spodoptera exigua, Spodoptera litura, Plutella xylostella |
|---|---|
| Phân loại: | Thuốc trừ sâu hữu cơ tự nhiên |
| ICAMA REG.No.: | PD20080627 |
OEM SeNPV Chất diệt côn trùng sinh học rau xanh
| Kiểm soát sâu bệnh: | Spodoptera exigua |
|---|---|
| OEM/ODM: | Hỗ trợ Tùy chỉnh |
| ICAMA REG.No. ICAMA REG.No. : PD : PD: | PD20180190 |
Thuốc diệt côn trùng thực vật sinh học bột Lỏng giết chết Cabbage Worm Diamondback Moth 200ml chai
| hình thức: | Bột/chất lỏng |
|---|---|
| Phân loại: | Thuốc trừ sâu sinh học |
| đóng gói: | 200ml/chai, 40g/gói |
Thuốc diệt côn trùng bằng bột sinh học để tiêu diệt giun bướm bắp cải
| Phân loại: | Thuốc trừ sâu sinh học |
|---|---|
| Tác động: | Giết con bọ củ cải bắp, con sâu bắp cải bắp, con bướm bạch kim |
| Biểu mẫu: | Bột/Chất Lỏng |
AcNPV & 10% Chlorfenapyr Cây trừ sâu giun cà chua
| Kiểm soát sâu bệnh: | Spodoptera exigua, Spodoptera litura, Dendrolimus punctatus, Bướm đêm trắng châu Mỹ |
|---|---|
| Phân loại: | Thuốc trừ sâu hữu cơ tự nhiên |
| ICAMA REG.No.: | PD20097412 |

