Tất cả sản phẩm
-
thuốc trừ sâu sinh học
-
Thuốc trừ sâu sinh học
-
Thuốc diệt côn trùng thực vật tự nhiên
-
Thuốc trừ sâu cây trồng ngô
-
Thuốc trừ sâu cây trái cây
-
Thuốc trừ sâu cây trồng lúa
-
Thuốc trừ sâu cây trồng bông
-
Thuốc diệt côn trùng cây trà
-
Thuốc diệt nấm sinh học
-
Phân bón sinh học
-
Chất dùng để nhử gián
-
Thuốc tiêu diệt dịch hại
-
Giết Larva muỗi
-
Z-9-Tricosene
-
Mồi giết ruồi
-
Mồi giết kiến
-
trà hữu cơ
Kewords [ maize crop protection liquid spray ] trận đấu 28 các sản phẩm.
WP Bt Bacillus Thuringiensis rau hữu cơ thuốc trừ sâu an toàn 16000 Iu/Mg
| Kiểm soát sâu bệnh: | Sâu bắp cải, Plutella xylostella, Euproctis pseudoconspersa, sâu cuốn lá lúa, Helicoverpa armigera, |
|---|---|
| Phân loại: | Thuốc trừ sâu vi sinh vật |
| ICAMA REG.No.: | PD20097862 |
Các thành phần hoạt tính Virus gây hại và ngô Bt giết con bọ cúc giun trứng giun giun giun
| Phương pháp đăng ký: | Xịt |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Giai đoạn ấu trùng |
| Hạn sử dụng: | 2 năm |
Hiệu quả Thuộc quân đổ lỗi Kiểm soát hoạt động Kẻ gây hại Thuộc quân đổ lỗi Spodoptera frugiperda với Thời gian sử dụng 2 năm
| Sử dụng: | Giai đoạn ấu trùng |
|---|---|
| ICAMA REG.No.: | PD20097412 |
| Cách vận chuyển: | Không khí biển đất liền |
Fall armyworm ở châu Phi một hướng dẫn về quản lý dịch hại tích hợp
| Application Rate: | 20g Per 15L Water |
|---|---|
| công thức: | Chất lỏng |
| Shelf Life: | 2 Years |
Kiểm soát dịch hại hiệu quả với SeNPV và Bacillus Thuringiensis
| ICAMA REG.No.: | PD20080627 |
|---|---|
| Tỷ lệ ứng dụng: | 20g mỗi 15L nước |
| Phân loại: | Thuốc trừ sâu hữu cơ tự nhiên |
Chống giun sứa cho châu Phi Các loài gây hại hoạt động Ngô Borer giun sứa giun sứa ấu trùng ăn nhiều loại thực vật bao gồm cả cây cà chua
| Color: | brown |
|---|---|
| Application Rate: | 20g Per 15L Water |
| Shelf Life: | 2 Years |
AcNPV & 10% Chlorfenapyr Cây trừ sâu giun cà chua
| Kiểm soát sâu bệnh: | Spodoptera exigua, Spodoptera litura, Dendrolimus punctatus, Bướm đêm trắng châu Mỹ |
|---|---|
| Phân loại: | Thuốc trừ sâu hữu cơ tự nhiên |
| ICAMA REG.No.: | PD20097412 |
Thuốc diệt côn trùng bắp thay cà chua sinh học Pure SeNPV Organic Pesticide Thuốc diệt côn trùng
| Kiểm soát sâu bệnh: | Sâu quân mùa thu |
|---|---|
| Giấy chứng nhận đăng ký: | PD20180190 |
| Sâu bệnh hoạt động: | sâu bắp cải |

