Tất cả sản phẩm
-
thuốc trừ sâu sinh học
-
Thuốc trừ sâu sinh học
-
Thuốc diệt côn trùng thực vật tự nhiên
-
Thuốc trừ sâu cây trồng ngô
-
Thuốc trừ sâu cây trái cây
-
Thuốc trừ sâu cây trồng lúa
-
Thuốc trừ sâu cây trồng bông
-
Thuốc diệt côn trùng cây trà
-
Thuốc diệt nấm sinh học
-
Phân bón sinh học
-
Chất dùng để nhử gián
-
Thuốc tiêu diệt dịch hại
-
Giết Larva muỗi
-
Z-9-Tricosene
-
Mồi giết ruồi
-
Mồi giết kiến
-
trà hữu cơ
Kewords [ effective crop pesticide ] trận đấu 428 các sản phẩm.
Kiểm soát giun quân đội mùa thu không thể đánh bại trong công thức lỏng ngô để quản lý giai đoạn ấu trùng hiệu quả
| Cách sử dụng: | Giai đoạn ấu trùng |
|---|---|
| ICAMA REG.No.: | PD20097412 |
| nhà sản xuất: | Công ty TNHH Công nghệ Sinh học UNUHAN UNIOASIS, LTD |
Thuốc trừ sâu sinh học Thuốc diệt côn trùng thực vật tự nhiên cho rau củ
| Bao bì: | 40g/gói hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Mẫu: | có sẵn |
| Thành phần hoạt chất: | 10000 pib/mg senpv 16000iu/mg bt |
Bảo vệ cây trồng Hóa độc côn trùng an toàn cho môi trường
| Tỷ lệ ứng dụng: | Thay đổi theo sản phẩm |
|---|---|
| Thành phần hoạt chất: | 10000 PlB/mg SeNPV+16000lU/mg Bt |
| tên: | Thuốc trừ sâu sinh học |
Xử dụng thuốc trừ sâu môi trường thân thiện
| Kiểm soát sâu bệnh: | Spodoptera exigua, Spodoptera litura, Plutella xylostella |
|---|---|
| Phân loại: | Thuốc trừ sâu hữu cơ tự nhiên |
| ICAMA REG.No.: | PD20080627 |
PrGV với BT WP Thuốc diệt côn trùng cho các loài gây hại thực vật khác nhau Thuốc diệt côn trùng nông nghiệp có dư lượng thấp
| Cách vận chuyển: | Không khí biển đất liền |
|---|---|
| Giấy chứng nhận: | Hữu cơ, không độc hại |
| Bao bì: | 200ml/chai, 40g/gói |
Thuốc trừ sâu hữu cơ WP Thuốc diệt côn trùng tự nhiên Virus đa diện hạt nhân SeNPV Hiệu ứng tốt đối với sâu bắp cải
| Phân loại: | Thuốc trừ sâu sinh học |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | SeNPV+Bt |
| Thành phần hoạt chất: | 10000 PIB/mg SeNPV+16000IU/mg Bt |
Thuốc trừ sâu hiệu quả cho sâu bắp cải Caterpillars 100% sản phẩm hữu cơ tự nhiên an toàn
| tên: | Thuốc trừ sâu sinh học |
|---|---|
| Thành phần hoạt chất: | 10000 PlB/mg SeNPV+16000lU/mg Bt |
| Cây trồng mục tiêu: | Rau cải |
PrGV BT Không độc hại Nông nghiệp Thuốc trừ sâu sinh học Thuốc trừ sâu thực vật hữu cơ Nông nghiệp Thuốc trừ sâu xịt
| Kiểm soát sâu bệnh: | Plutella xylostella, sâu đục bắp cải, Spodoptera exigua, sâu đục thân ngô, sâu đục thân đậu nành |
|---|---|
| Phân loại: | Thuốc trừ sâu hữu cơ tự nhiên |
| ICAMA REG.No.: | PD20120875 |
Thuốc trừ sâu sinh học hữu cơ WP 20-50g cần 15L nước an toàn cho người xung quanh và vật nuôi
| Liều dùng ((WP)): | 20-50g cần 15L nước |
|---|---|
| Tên: | Thuốc trừ sâu sinh học |
| Dịch hại mục tiêu: | Spodoptera Exigua, Spodoptera Litura, Plutella Xylostella, Spodoptera Frugiperda |
Nông nghiệp sinh học Thuốc trừ sâu hóa học được sử dụng trong cây trồng
| Kiểm soát sâu bệnh: | Spodoptera exigua, Spodoptera litura, Dendrolimus punctatus, Bướm đêm trắng châu Mỹ |
|---|---|
| Phân loại: | Thuốc trừ sâu hữu cơ tự nhiên |
| ICAMA REG.No.: | PD20097412 |

