Tất cả sản phẩm
-
thuốc trừ sâu sinh học
-
Thuốc trừ sâu sinh học
-
Thuốc diệt côn trùng thực vật tự nhiên
-
Thuốc trừ sâu cây trồng ngô
-
Thuốc trừ sâu cây trái cây
-
Thuốc trừ sâu cây trồng lúa
-
Thuốc trừ sâu cây trồng bông
-
Thuốc diệt côn trùng cây trà
-
Thuốc diệt nấm sinh học
-
Phân bón sinh học
-
Chất dùng để nhử gián
-
Thuốc tiêu diệt dịch hại
-
Giết Larva muỗi
-
Z-9-Tricosene
-
Mồi giết ruồi
-
Mồi giết kiến
-
trà hữu cơ
Kewords [ cabbage moth pesticide ] trận đấu 191 các sản phẩm.
Thuốc diệt côn trùng bằng bột sinh học để tiêu diệt giun bướm bắp cải
| Phân loại: | Thuốc trừ sâu sinh học |
|---|---|
| Tác động: | Giết con bọ củ cải bắp, con sâu bắp cải bắp, con bướm bạch kim |
| Biểu mẫu: | Bột/Chất Lỏng |
SeNPV Bacillus Thuringiensis Thuốc diệt côn trùng hữu cơ Xịt rau cải xanh Thuốc trừ sâu Giết củ cải
| Cách vận chuyển: | Không khí biển đất liền |
|---|---|
| Thành phần hoạt chất: | 10000 pib/mg senpv 16000iu/mg bt |
| Mẫu: | có sẵn |
Thuốc trừ sâu sinh học Thuốc diệt côn trùng thực vật tự nhiên cho rau củ
| Bao bì: | 40g/gói hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Mẫu: | có sẵn |
| Thành phần hoạt chất: | 10000 pib/mg senpv 16000iu/mg bt |
Loại bỏ Cây bọ củ cải củ bắp bắp bắp bắp bắp bạch kim tự nhiên với thuốc trừ sâu sinh học Thuốc trừ sâu thực vật tự nhiên
| Tác động: | Giết con bọ củ cải bắp, con sâu bắp cải bắp, con bướm bạch kim |
|---|---|
| Biểu mẫu: | bột |
| chứng nhận: | Hữu cơ, không độc hại |
Thuốc diệt côn trùng thực vật sinh học bột Lỏng giết chết Cabbage Worm Diamondback Moth 200ml chai
| hình thức: | Bột/chất lỏng |
|---|---|
| Phân loại: | Thuốc trừ sâu sinh học |
| đóng gói: | 200ml/chai, 40g/gói |
Thời gian sử dụng 2 năm và thuốc trừ sâu hữu cơ cho bắp cải bắp bắp côn trùng gây tổn thương phun Phương pháp ứng dụng
| Phương pháp đăng ký: | Xịt |
|---|---|
| Giết côn trùng: | sâu bắp cải |
| Dư lượng: | KHÔNG |
Thuốc trừ sâu sinh học hữu cơ Thuốc diệt côn trùng tự nhiên Thùng chai 10M PIB/mg PrGV 0.2% Bt
| Tác động: | Giết con bọ củ cải bắp, con sâu bắp cải bắp, con bướm bạch kim |
|---|---|
| Thời gian sử dụng: | 2 năm |
| Bao bì: | 200ml/chai, 40g/gói |
Thuốc trừ sâu virus côn trùng tự nhiên PrGV & Bt WP cho rau Pieris Rapae Granulosis Virus NPV Biopesticide
| Kiểm soát sâu bệnh: | Plutella xylostella, sâu đục bắp cải, Spodoptera exigua, sâu đục thân ngô, sâu đục thân đậu nành |
|---|---|
| Phân loại: | Thuốc trừ sâu hữu cơ tự nhiên |
| ICAMA REG.No.: | PD20120875 |
Thuốc trừ sâu sinh học ODM thân thiện với môi trường cho sâu tơ bắp cải
| Kiểm soát sâu bệnh: | Dendrolimus punctatus, bướm trắng Mỹ, Parocneria orienta |
|---|---|
| Phân loại: | Thuốc trừ sâu hữu cơ tự nhiên |
| ICAMA REG.No.: | PD20086030 |
AcNPV & 10% Chlorfenapyr Cây trừ sâu giun cà chua
| Kiểm soát sâu bệnh: | Spodoptera exigua, Spodoptera litura, Dendrolimus punctatus, Bướm đêm trắng châu Mỹ |
|---|---|
| Phân loại: | Thuốc trừ sâu hữu cơ tự nhiên |
| ICAMA REG.No.: | PD20097412 |

