Tất cả sản phẩm
-
thuốc trừ sâu sinh học
-
Thuốc trừ sâu sinh học
-
Thuốc diệt côn trùng thực vật tự nhiên
-
Thuốc trừ sâu cây trồng ngô
-
Thuốc trừ sâu cây trái cây
-
Thuốc trừ sâu cây trồng lúa
-
Thuốc trừ sâu cây trồng bông
-
Thuốc diệt côn trùng cây trà
-
Thuốc diệt nấm sinh học
-
Phân bón sinh học
-
Chất dùng để nhử gián
-
Thuốc tiêu diệt dịch hại
-
Giết Larva muỗi
-
Z-9-Tricosene
-
Mồi giết ruồi
-
Mồi giết kiến
-
trà hữu cơ
Kewords [ bti mosquito larvae insecticide ] trận đấu 35 các sản phẩm.
Mùa hè BTi ấu trùng muỗi Thuốc diệt côn trùng mồi bẫy giết chết Wrigglers ấu trùng nhanh chóng
| Kiểm soát sâu bệnh: | Wigglers, like culex, aedes, anopheles and blackfly larval, mosquito larva. Các loài gây b |
|---|---|
| Phân loại: | Thuốc trừ sâu vi sinh vật |
| ICAMA REG.No.: | WL20100260 |
WP BTi ấu trùng muỗi Thuốc diệt côn trùng mồi giết chết Wigglers Culex như Aedes Anopheles Blackfly Larva
| Kiểm soát sâu bệnh: | Wigglers, like culex, aedes, anopheles and blackfly larval, mosquito larva. Các loài gây b |
|---|---|
| Phân loại: | Thuốc trừ sâu vi sinh vật |
| ICAMA REG.No.: | WL20100260 |
Xịt sinh học cộng với BTi Khử ấu trùng muỗi Thuốc diệt côn trùng muỗi cho Aedes Culex
| Tên sản phẩm: | Thuốc diệt sâu bọ sinh học |
|---|---|
| Kiểm soát sâu bệnh: | Ấu trùng muỗi |
| Hoạt chất 1: | Muỗi densovirus, MDV |
Thuringiensis Subsp Bti Thuốc tiêu diệt ấu trùng muỗi cho nước 1200ITU/Mg Bacillus
| côn trùng: | Ấu trùng muỗi |
|---|---|
| Xây dựng: | WP |
| Thành phần hoạt động: | 1200ITU/mg |
1200ITU/mg BTi Tiêu diệt ấu trùng muỗi Tiêu diệt côn trùng vi khuẩn hấp dẫn cao
| Kiểm soát sâu bệnh: | Wigglers, like culex, aedes, anopheles and blackfly larval, mosquito larva. Các loài gây b |
|---|---|
| Phân loại: | Thuốc trừ sâu vi sinh vật |
| ICAMA REG.No.: | WL20100260 |
1200ITU/Mg BTi Thuốc xịt giết ấu trùng muỗi Giết nhóm hoàn toàn
| Dịch hại mục tiêu: | Các loài lang thang, giống như Culex, Aedes, Anophele và ấu trùng ruồi đen, ấu trùng muỗi |
|---|---|
| Tỷ lệ ứng dụng: | 2-3ml/m2 |
| ICAMA REG.No.: | WL20100260 |
1200ITU/Mg Bti Thuốc tiêu diệt ấu trùng muỗi cho nước Urban River Rice Field 100g
| Kiểm soát sâu bệnh: | Ấu trùng muỗi |
|---|---|
| Phân loại: | Thuốc trừ sâu vi sinh Bti |
| Xây dựng: | WP |
Thuốc diệt côn trùng BTi Larva muỗi Mồi mồi giết chết Wigglers Culex Aedes Anopheles Blackfly Larva
| Thời gian giao hàng: | 5-8 ngày làm việc |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T. |
| : |
Thuốc giết ấu trùng muỗi sinh học MDV BTi Thuốc diệt côn trùng cho các nơi sinh sản ấu trùng muỗi
| Tên sản phẩm: | Thuốc diệt sâu bọ sinh học |
|---|---|
| Kiểm soát sâu bệnh: | Ấu trùng muỗi |
| Hoạt chất 1: | Muỗi densovirus, MDV |
Thuốc xịt côn trùng để tiêu diệt loài lùn như Culex Aedes Anopheles ấu trùng ruồi đen ấu trùng muỗi
| Bao bì: | 100g/gói, 25kg/trống, hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Thời gian sử dụng: | 2 năm |
| Tỷ lệ ứng dụng: | 2-3ml/m2 |

