Tất cả sản phẩm
-
thuốc trừ sâu sinh học
-
Thuốc trừ sâu sinh học
-
Thuốc diệt côn trùng thực vật tự nhiên
-
Thuốc trừ sâu cây trồng ngô
-
Thuốc trừ sâu cây trái cây
-
Thuốc trừ sâu cây trồng lúa
-
Thuốc trừ sâu cây trồng bông
-
Thuốc diệt côn trùng cây trà
-
Thuốc diệt nấm sinh học
-
Phân bón sinh học
-
Chất dùng để nhử gián
-
Thuốc tiêu diệt dịch hại
-
Giết Larva muỗi
-
Z-9-Tricosene
-
Mồi giết ruồi
-
Mồi giết kiến
-
trà hữu cơ
Kewords [ bt natural vegetable insecticides ] trận đấu 196 các sản phẩm.
Nông nghiệp hữu cơ Bacillus Thuringiensis 16000IU/mg WP Thuốc trừ sâu vi khuẩn
| Tên sản phẩm: | Bt (Trực khuẩn Thuringiensis) |
|---|---|
| Hàm lượng hoạt chất: | 16000 IU/mg Bt |
| Dịch hại mục tiêu: | Lepidoptera Diptera Coleoptera Kẻ gây hại |
Hiệu quả Thuộc quân đổ lỗi Kiểm soát hoạt động Kẻ gây hại Thuộc quân đổ lỗi Spodoptera frugiperda với Thời gian sử dụng 2 năm
| Sử dụng: | Giai đoạn ấu trùng |
|---|---|
| ICAMA REG.No.: | PD20097412 |
| Cách vận chuyển: | Không khí biển đất liền |
Thuốc trừ sâu cây trồng ngô nâu hiệu quả để kiểm soát bắp giai đoạn ấu trùng công thức Củ cải đường
| Tỷ lệ ứng dụng: | 20g mỗi 15L nước |
|---|---|
| Cách vận chuyển: | Không khí biển đất liền |
| Ứng dụng: | Ngô, trái cây, rau |
Kiểm soát giun quân đội mùa thu không thể đánh bại trong công thức lỏng ngô để quản lý giai đoạn ấu trùng hiệu quả
| Cách sử dụng: | Giai đoạn ấu trùng |
|---|---|
| ICAMA REG.No.: | PD20097412 |
| nhà sản xuất: | Công ty TNHH Công nghệ Sinh học UNUHAN UNIOASIS, LTD |
Fall armyworm ở châu Phi một hướng dẫn về quản lý dịch hại tích hợp
| Application Rate: | 20g Per 15L Water |
|---|---|
| công thức: | Chất lỏng |
| Shelf Life: | 2 Years |
63% Monosultap 0,6% Thuricide Bacillus Thuringiensis Caterpillar Killing Rice Borer Spray
| Kiểm soát sâu bệnh: | Chilopressalis, sâu đục thân tía |
|---|---|
| Phân loại: | Thuốc trừ sâu sinh hóa & Bt |
| ICAMA REG.No.: | PD20092500 |
Biochemical Monosultap bột thuốc trừ sâu cho cây trồng lúa
| Kiểm soát sâu bệnh: | Chilopressalis, sâu đục thân tía |
|---|---|
| Phân loại: | Thuốc trừ sâu sinh hóa & Bt |
| ICAMA REG.No.: | PD20092500 |
Kiểm soát hóa học sinh học mạnh mẽ và hiệu quả của củ cải đường Armyworm trong Ngô 2 năm Thời hạn sử dụng 20g mỗi 15L nước áp dụng
| Màu sắc: | Màu nâu |
|---|---|
| Nhà sản xuất: | Công ty TNHH Công nghệ Sinh học UNUHAN UNIOASIS, LTD |
| Phân loại: | Thuốc trừ sâu hữu cơ tự nhiên |
Máy xịt chất lỏng hệ thống để bảo vệ cây trồng ngô chống lại giun mùa thu
| Tỷ lệ ứng dụng: | 20g mỗi 15L nước |
|---|---|
| công thức: | WP |
| Loại cung cấp: | Sở hữu |
Thuốc trừ sâu thân thiện với môi trường để kiểm soát cây trồng Plutella Xylostella Spodoptera Frugiperda
| Thời gian giao hàng: | 5-8 ngày làm việc |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán: | L/C,T/T |
| : |

