Tất cả sản phẩm
-
thuốc trừ sâu sinh học
-
Thuốc trừ sâu sinh học
-
Thuốc diệt côn trùng thực vật tự nhiên
-
Thuốc trừ sâu cây trồng ngô
-
Thuốc trừ sâu cây trái cây
-
Thuốc trừ sâu cây trồng lúa
-
Thuốc trừ sâu cây trồng bông
-
Thuốc diệt côn trùng cây trà
-
Thuốc diệt nấm sinh học
-
Phân bón sinh học
-
Chất dùng để nhử gián
-
Thuốc tiêu diệt dịch hại
-
Giết Larva muỗi
-
Z-9-Tricosene
-
Mồi giết ruồi
-
Mồi giết kiến
-
trà hữu cơ
Kewords [ biological pesticides with bacillus thuringiensis ] trận đấu 167 các sản phẩm.
Biochemical Monosultap bột thuốc trừ sâu cho cây trồng lúa
| Kiểm soát sâu bệnh: | Chilopressalis, sâu đục thân tía |
|---|---|
| Phân loại: | Thuốc trừ sâu sinh hóa & Bt |
| ICAMA REG.No.: | PD20092500 |
OEM Thuốc trừ sâu trồng lúa 63% Monosultap Thuốc trừ sâu Kiểm soát côn trùng
| Kiểm soát sâu bệnh: | Chilopressalis, sâu đục thân tía |
|---|---|
| Phân loại: | Thuốc trừ sâu sinh hóa & Bt |
| ICAMA REG.No.: | PD20092500 |
Thuốc trừ sâu cây trồng gạo Bt có lượng dư lượng thấp WP cho trà rau ngô bông thuốc lá với ICAMA
| ICAMA REG.No.: | PD20097862 |
|---|---|
| Thời gian sử dụng: | 2 năm |
| Phân loại: | thuốc trừ sâu |
Thuốc trừ sâu hữu cơ cho nông nghiệp 50ml SC Cần 15L nước khác nhau Tỷ lệ ứng dụng
| Loại: | Hữu cơ |
|---|---|
| Thành phần hoạt chất: | Virus côn trùng Bacillus Thuringiensis |
| Liều lượng(SC): | 50ml Cần 15L Nước |
Thuốc trừ sâu cây trồng ngô nâu hiệu quả để kiểm soát bắp giai đoạn ấu trùng công thức Củ cải đường
| Tỷ lệ ứng dụng: | 20g mỗi 15L nước |
|---|---|
| Cách vận chuyển: | Không khí biển đất liền |
| Ứng dụng: | Ngô, trái cây, rau |
Thuốc diệt côn trùng sinh học thân thiện với môi trường để bảo vệ cây trồng
| Tỷ lệ ứng dụng: | 50ml/15L nước |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | thuốc trừ sâu sinh học |
| Thời gian nộp đơn: | Sau 4 giờ chiều |
Thuốc diệt côn trùng bông hữu cơ Thuốc trừ sâu bông hạt nhân Virus Polyhedrosis tiêu diệt bông Bollworm Thuốc diệt côn trùng sinh học HaNPV
| Logo: | Hỗ trợ Tùy chỉnh |
|---|---|
| Thành phần hoạt chất: | 10 triệu PIB/mL HaNPV+2000IU/mL Bt |
| Dịch hại mục tiêu: | Giun bông |
Thuốc giết ấu trùng muỗi sinh học MDV BTi Thuốc diệt côn trùng cho các nơi sinh sản ấu trùng muỗi
| Tên sản phẩm: | Thuốc diệt sâu bọ sinh học |
|---|---|
| Kiểm soát sâu bệnh: | Ấu trùng muỗi |
| Hoạt chất 1: | Muỗi densovirus, MDV |
Thuốc trừ sâu kỳ diệu HaNPV giết thuốc lá Helicoverpa Assulta Cotton Thuốc trừ sâu chuyên nghiệp
| Biện pháp phòng ngừa an toàn: | Mặc quần áo và thiết bị bảo hộ |
|---|---|
| Ứng dụng: | Bông, thuốc lá, hạt tiêu |
| Loại: | Thuốc trừ sâu sinh học |
ODM thực vật trà tự nhiên thuốc trừ sâu sinh học phun EoNPV Virus đa diện hạt nhân
| Kiểm soát sâu bệnh: | Tea geometrid, Euproctis pseudoconspersa Strand |
|---|---|
| Phân loại: | Thuốc trừ sâu côn trùng sinh học |
| ICAMA REG.No. ICAMA REG.No. : :: | PD20086035 |

