Tất cả sản phẩm
-
thuốc trừ sâu sinh học
-
Thuốc trừ sâu sinh học
-
Thuốc diệt côn trùng thực vật tự nhiên
-
Thuốc trừ sâu cây trồng ngô
-
Thuốc trừ sâu cây trái cây
-
Thuốc trừ sâu cây trồng lúa
-
Thuốc trừ sâu cây trồng bông
-
Thuốc diệt côn trùng cây trà
-
Thuốc diệt nấm sinh học
-
Phân bón sinh học
-
Chất dùng để nhử gián
-
Thuốc tiêu diệt dịch hại
-
Giết Larva muỗi
-
Z-9-Tricosene
-
Mồi giết ruồi
-
Mồi giết kiến
-
trà hữu cơ
Kewords [ biological pesticides with bacillus thuringiensis ] trận đấu 167 các sản phẩm.
1200ITU/mg BTi Tiêu diệt ấu trùng muỗi Tiêu diệt côn trùng vi khuẩn hấp dẫn cao
| Kiểm soát sâu bệnh: | Wigglers, like culex, aedes, anopheles and blackfly larval, mosquito larva. Các loài gây b |
|---|---|
| Phân loại: | Thuốc trừ sâu vi sinh vật |
| ICAMA REG.No.: | WL20100260 |
1200ITU/Mg Bti Wriggler Killer Larvicide Control Côn trùng
| Kiểm soát sâu bệnh: | Ấu trùng muỗi |
|---|---|
| Phân loại: | Thuốc trừ sâu vi sinh Bti |
| công thức: | WP |
SC PrGV + 0,2% Bt Thực vật tự nhiên NPV Thuốc trừ sâu cà chua
| Kiểm soát sâu bệnh: | Plutella xylostella, sâu đục bắp cải, Spodoptera exigua, sâu đục thân ngô, sâu đục thân đậu nành |
|---|---|
| Phân loại: | Thuốc trừ sâu hữu cơ tự nhiên |
| ICAMA REG.No.: | PD20120875 |
Thuốc diệt sâu muỗi Unioasis Thuốc diệt côn trùng 1200 ITU/mg BTi
| Kiểm soát sâu bệnh: | Ấu trùng muỗi |
|---|---|
| Phân loại: | Thuốc trừ sâu vi sinh vật |
| Xây dựng: | WP |
Thuốc diệt côn trùng an toàn và hiệu quả Thuốc diệt ấu trùng muỗi Giữ ngoài tầm tay của trẻ em
| Phương pháp ứng dụng: | Xịt nước |
|---|---|
| ICAMA REG.No.: | WL20100260 |
| Bao bì: | 100g/gói, 25kg/trống, hoặc tùy chỉnh |
Kiểm soát giun quân đội mùa thu không thể đánh bại trong công thức lỏng ngô để quản lý giai đoạn ấu trùng hiệu quả
| Cách sử dụng: | Giai đoạn ấu trùng |
|---|---|
| ICAMA REG.No.: | PD20097412 |
| nhà sản xuất: | Công ty TNHH Công nghệ Sinh học UNUHAN UNIOASIS, LTD |
AcNPV & 10% Chlorfenapyr Cây trừ sâu giun cà chua
| Kiểm soát sâu bệnh: | Spodoptera exigua, Spodoptera litura, Dendrolimus punctatus, Bướm đêm trắng châu Mỹ |
|---|---|
| Phân loại: | Thuốc trừ sâu hữu cơ tự nhiên |
| ICAMA REG.No.: | PD20097412 |
nông nghiệp Bio Onion Thuốc diệt côn trùng tự nhiên Thuốc chống bọ cho cây rau 1% PrGV
| Kiểm soát sâu bệnh: | Plutella xylostella, sâu đục bắp cải, Spodoptera exigua, sâu đục thân ngô, sâu đục thân đậu nành |
|---|---|
| Phân loại: | Thuốc trừ sâu hữu cơ tự nhiên |
| ICAMA REG.No.: | PD20120875 |
rau cây thập tự Spodoptera Exigua Spodoptera Litura Biopesticide Plant Insecticide
| Thời gian sử dụng: | hai năm |
|---|---|
| Tác động môi trường: | Tối thiểu đến không |
| liều lượng: | Cần 15g 15L nước |
Fall armyworm ở châu Phi một hướng dẫn về quản lý dịch hại tích hợp
| Application Rate: | 20g Per 15L Water |
|---|---|
| công thức: | Chất lỏng |
| Shelf Life: | 2 Years |

