Tất cả sản phẩm
-
thuốc trừ sâu sinh học
-
Thuốc trừ sâu sinh học
-
Thuốc diệt côn trùng thực vật tự nhiên
-
Thuốc trừ sâu cây trồng ngô
-
Thuốc trừ sâu cây trái cây
-
Thuốc trừ sâu cây trồng lúa
-
Thuốc trừ sâu cây trồng bông
-
Thuốc diệt côn trùng cây trà
-
Thuốc diệt nấm sinh học
-
Phân bón sinh học
-
Chất dùng để nhử gián
-
Thuốc tiêu diệt dịch hại
-
Giết Larva muỗi
-
Z-9-Tricosene
-
Mồi giết ruồi
-
Mồi giết kiến
-
trà hữu cơ
Kewords [ biological pesticide for beet armyworm ] trận đấu 39 các sản phẩm.
AcNPV Bt Thuốc diệt côn trùng sinh học cho Cabbage White Moth Beet Armyworm Control
| Tên sản phẩm: | thuốc trừ sâu sinh học |
|---|---|
| phương thức hành động: | Các độc tố diệt côn trùng |
| Thời gian sử dụng: | 2 năm |
Thuốc diệt côn trùng bằng bột sinh học để tiêu diệt giun bướm bắp cải
| Phân loại: | Thuốc trừ sâu sinh học |
|---|---|
| Tác động: | Giết con bọ củ cải bắp, con sâu bắp cải bắp, con bướm bạch kim |
| Biểu mẫu: | Bột/Chất Lỏng |
WP mạnh mẽ Spodoptera Exigua giết chết thuốc trừ sâu sinh học SeNPV Chứng nhận hữu cơ không còn dư lượng
| hình thức: | bột |
|---|---|
| đóng gói: | 40g/gói hoặc tùy chỉnh |
| Phân loại: | Thuốc trừ sâu sinh học |
Thuốc trừ sâu sinh học hữu cơ Thuốc diệt côn trùng tự nhiên Thùng chai 10M PIB/mg PrGV 0.2% Bt
| Tác động: | Giết con bọ củ cải bắp, con sâu bắp cải bắp, con bướm bạch kim |
|---|---|
| Thời gian sử dụng: | 2 năm |
| Bao bì: | 200ml/chai, 40g/gói |
Loại bỏ Cây bọ củ cải củ bắp bắp bắp bắp bắp bạch kim tự nhiên với thuốc trừ sâu sinh học Thuốc trừ sâu thực vật tự nhiên
| Tác động: | Giết con bọ củ cải bắp, con sâu bắp cải bắp, con bướm bạch kim |
|---|---|
| Biểu mẫu: | bột |
| chứng nhận: | Hữu cơ, không độc hại |
Thuốc diệt côn trùng thực vật sinh học bột Lỏng giết chết Cabbage Worm Diamondback Moth 200ml chai
| hình thức: | Bột/chất lỏng |
|---|---|
| Phân loại: | Thuốc trừ sâu sinh học |
| đóng gói: | 200ml/chai, 40g/gói |
OEM Ngô cây trồng Thuốc trừ sâu thuốc trừ sâu Emamectin Benzoate & Bt & Chlorfenapyr SC
| Kiểm soát sâu bệnh: | Đậu củ, Plutella xylostella, Spodoptera litura, Rapeseed, Spodoptera armyworm, Vegetable borer, leaf |
|---|---|
| Phân loại: | Thuốc trừ sâu hóa học & Bt & hợp chất hóa học |
| ICAMA REG.No.: | PD20150309 |
20,4% Emamectin Benzoate Bt Corn Borer Thuốc trừ sâu Thuốc trừ sâu cho cây trồng lúa gạo
| Kiểm soát sâu bệnh: | Đậu củ, Plutella xylostella, Spodoptera litura, Rapeseed, Spodoptera armyworm, Vegetable borer, leaf |
|---|---|
| Phân loại: | Thuốc trừ sâu hóa học & Bt & hợp chất hóa học |
| ICAMA REG.No.: | PD20150309 |
PrGV với BT WP Thuốc diệt côn trùng cho các loài gây hại thực vật khác nhau Thuốc diệt côn trùng nông nghiệp có dư lượng thấp
| Cách vận chuyển: | Không khí biển đất liền |
|---|---|
| Giấy chứng nhận: | Hữu cơ, không độc hại |
| Bao bì: | 200ml/chai, 40g/gói |
Thuốc diệt côn trùng sinh học nông nghiệp hữu cơ Bt Cho rau cải Bacillus Thuringiensis
| Kiểm soát sâu bệnh: | Sâu bắp cải, Plutella xylostella, Euproctis pseudoconspersa, sâu cuốn lá lúa, Helicoverpa armigera, |
|---|---|
| Phân loại: | Thuốc trừ sâu vi sinh vật |
| ICAMA REG.No.: | PD20097862 |

