Tất cả sản phẩm
-
thuốc trừ sâu sinh học
-
Thuốc trừ sâu sinh học
-
Thuốc diệt côn trùng thực vật tự nhiên
-
Thuốc trừ sâu cây trồng ngô
-
Thuốc trừ sâu cây trái cây
-
Thuốc trừ sâu cây trồng lúa
-
Thuốc trừ sâu cây trồng bông
-
Thuốc diệt côn trùng cây trà
-
Thuốc diệt nấm sinh học
-
Phân bón sinh học
-
Chất dùng để nhử gián
-
Thuốc tiêu diệt dịch hại
-
Giết Larva muỗi
-
Z-9-Tricosene
-
Mồi giết ruồi
-
Mồi giết kiến
-
trà hữu cơ
Kewords [ bti mosquito larvae killer powder ] trận đấu 9 các sản phẩm.
Thuringiensis Subsp Bti Thuốc tiêu diệt ấu trùng muỗi cho nước 1200ITU/Mg Bacillus
| côn trùng: | Ấu trùng muỗi |
|---|---|
| công thức: | WP |
| Thành phần hoạt chất: | 1200ITU/mg |
1200ITU/Mg BTi Thuốc xịt giết ấu trùng muỗi Giết nhóm hoàn toàn
| Dịch hại mục tiêu: | Các loài lang thang, giống như Culex, Aedes, Anophele và ấu trùng ruồi đen, ấu trùng muỗi |
|---|---|
| Tỷ lệ ứng dụng: | 2-3ml/m2 |
| ICAMA REG.No.: | WL20100260 |
Thuốc diệt ấu trùng muỗi Wriggler dạng bột màu vàng 1200ITU/mg BTi, dùng cho cống rãnh, ao hồ, công trình nước
| Thời gian giao hàng: | 5-8 ngày làm việc |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T. |
| : |
Africa Market Biological Mosquito Larvae Killing BTi Powder Summer Hot Sale
| Thời gian giao hàng: | 5-8 ngày làm việc |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T. |
| : |
Thuốc diệt sâu muỗi Unioasis Thuốc diệt côn trùng 1200 ITU/mg BTi
| Kiểm soát sâu bệnh: | Ấu trùng muỗi |
|---|---|
| Phân loại: | Thuốc trừ sâu vi sinh vật |
| công thức: | WP |
WL20100260 Thuốc tiêu diệt ấu trùng muỗi Kháng muỗi Bột Bacillus Thuringiensis subsp
| Thông tin an toàn: | Tránh xa tầm tay trẻ em |
|---|---|
| Thời gian sử dụng: | 2 năm |
| ICAMA REG.No.: | WL20100260 |
Mosquitoes Killer Powder Insecticide Larvae Attractant Bacillus thuringiensis BTi
| Thời gian giao hàng: | 5-8 ngày làm việc |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T. |
| : |
Brown Powder Insecticide Mosquito Larvae Killing 1200 ITU/Mg BTi Israel subspecies
| Thời gian giao hàng: | 5-8 ngày làm việc |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T. |
| : |
Thuốc xịt côn trùng để tiêu diệt loài lùn như Culex Aedes Anopheles ấu trùng ruồi đen ấu trùng muỗi
| Bao bì: | 100g/gói, 25kg/trống, hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Thời gian sử dụng: | 2 năm |
| Tỷ lệ ứng dụng: | 2-3ml/m2 |
1

